สรุป SET100 วันนี้ COM7 บวกสูงสุด 2.72%

หุ้นเด่นวันนี้
หลักทรัพย์ล่าสุดเปลี่ยนแปลง%เปลี่ยนแปลงปริมาณ (ต่อหุ้น)มูลค่า (พันบาท)
COM715.100.402.7213,051,007196,625.49
CK26.000.501.967,137,324184,792.04
CENTEL46.000.751.661,617,28773,911.25
STEC22.500.301.3521,271,032479,208.29
DTAC47.750.501.064,455,567211,972.35
AAV4.300.040.9414,061,18460,198.54
TTW12.900.100.782,078,89526,667.64
HANA35.000.250.721,620,63056,631.90
TOA36.500.250.69748,90727,376.21
HMPRO15.300.100.666,915,363105,769.80
BTS9.950.050.5120,319,593201,910.52
BBL212.001.000.472,488,951524,351.34
BPP22.800.100.44762,20417,396.74
KKP70.000.250.363,022,936210,869.48
BANPU16.6017,092,337282,848.43
CHG2.0025,329,53850,389.96
CPALL76.7515,519,5501,191,773.11
CPF26.7511,561,640308,312.22
CPN78.753,641,388286,466.70
DELTA69.25211,83314,687.21
GULF87.752,430,810213,276.21
GUNKUL3.1415,938,43349,539.26
IRPC5.7539,094,946224,956.21
IVL47.5011,751,516556,353.74
MBK20.702,597,13053,593.88
MTC48.755,978,401291,353.65
PLANB6.354,879,93930,765.82
SIRI1.3541,939,70656,534.03
SPRC11.1019,961,605221,901.13
STA15.906,784,362106,351.17
SUPER0.5823,890,60113,743.27
THAI13.201,095,70014,465.36
TRUE5.2039,378,377203,587.48
AEONTS180.00-0.50-0.28177,55431,962.45
EGCO268.00-1.00-0.37556,136149,656.52
PTTEP123.50-0.50-0.4014,846,8371,831,616.88
RATCH55.00-0.25-0.452,060,474113,709.48
AMATA21.70-0.10-0.4612,831,159277,826.46
TCAP53.50-0.25-0.471,041,15155,652.51
WHA4.26-0.02-0.4761,969,575264,374.68
PTT48.25-0.25-0.5247,776,6672,304,560.06
BH183.00-1.00-0.54568,351104,075.86
PSH17.80-0.10-0.56946,97716,890.16
TISCO83.75-0.50-0.591,452,578122,032.89
BCH16.60-0.10-0.606,040,900100,377.99
MINT37.75-0.25-0.668,080,152303,630.18
TOP73.50-0.50-0.686,729,043493,124.83
TASCO14.30-0.10-0.692,015,10028,807.16
ROBINS66.75-0.50-0.74960,72264,143.75
SCB133.00-1.00-0.756,374,631850,969.59
TPIPP6.20-0.05-0.809,655,00960,190.89
MAJOR23.70-0.20-0.841,117,93326,520.00
SCC468.00-4.00-0.851,561,387730,805.69
TVO28.25-0.25-0.88954,70127,009.33
BEM10.40-0.10-0.9546,751,581490,518.19
KTB19.60-0.20-1.0115,131,997297,542.73
GLOBAL18.90-0.20-1.056,410,015121,526.39
PTTGC67.75-0.75-1.0915,187,5561,033,965.86
TU18.00-0.20-1.1014,378,162259,464.34
BLAND1.66-0.02-1.198,889,60714,744.98
CKP4.88-0.06-1.2121,491,547104,986.78
BEAUTY7.70-0.10-1.2860,223,267465,095.52
RS15.10-0.20-1.311,700,60025,829.68
EPG7.30-0.10-1.352,800,40020,540.71
ORI7.20-0.10-1.378,608,03562,153.83
AP7.15-0.10-1.386,759,01048,431.51
AOT68.00-1.00-1.4515,421,6011,052,915.45
BCP32.75-0.50-1.501,647,22154,240.55
PTG9.85-0.15-1.5019,484,950192,222.19
BJC49.00-0.75-1.514,185,273206,475.87
KBANK196.00-3.00-1.5112,931,7712,543,629.39
GPSC61.50-1.00-1.601,570,85296,505.84
WHAUP5.80-0.10-1.693,949,40022,716.22
TMB2.22-0.04-1.77177,140,448394,958.04
GLOW89.75-1.75-1.911,108,71999,677.50
SAWAD51.00-1.00-1.925,853,801298,996.39
QH3.00-0.06-1.9645,868,226137,701.11
EA48.75-1.00-2.0116,556,364811,022.79
SPALI19.40-0.40-2.021,902,15236,985.16
THANI7.25-0.15-2.036,272,02645,537.01
WORK23.70-0.50-2.071,993,79547,397.74
BDMS23.40-0.50-2.0945,988,1401,079,614.79
ANAN3.68-0.08-2.137,585,92928,177.74
MEGA33.00-0.75-2.221,061,28034,980.54
BCPG16.30-0.40-2.404,993,01481,986.77
KTC30.50-0.75-2.4010,155,522310,233.52
BGRIM29.75-0.75-2.466,758,296202,814.07
ERW7.35-0.20-2.6511,733,60286,197.94
ESSO11.00-0.30-2.6512,420,105137,665.60
LH10.60-0.30-2.7576,018,857803,611.83
CBG39.50-1.25-3.071,953,37477,728.34
GOLD7.65-0.25-3.169,058,85268,680.77
TKN9.95-0.35-3.4010,034,339101,619.79
ADVANC181.00-7.00-3.7212,060,1492,196,928.02
GFPT13.70-0.60-4.205,052,50069,460.57
SGP10.20-0.50-4.6718,589,271189,557.40
KCE30.00-1.50-4.7610,416,421318,807.43
INTUCH54.25-2.75-4.8228,707,5511,562,870.15
PSL8.00-0.45-5.339,583,10378,512.60
PRM5.45-0.45-7.638,006,87044,731.76

The post สรุป SET100 วันนี้ COM7 บวกสูงสุด 2.72% appeared first on ข่าวหุ้นธุรกิจออนไลน์.

Please follow and like us:
Show Buttons
Hide Buttons