สรุป SET100 วันนี้ MEGA บวกสูงสุด 4.72%

หุ้นเด่นวันนี้
หลักทรัพย์ล่าสุดเปลี่ยนแปลง%เปลี่ยนแปลงปริมาณ (ต่อหุ้น)มูลค่า (พันบาท)
MEGA33.251.504.722,916,06094,673.52
BLAND1.620.042.5319,127,24230,742.17
CBG58.751.252.174,502,933261,957.37
CPF26.500.501.9229,206,650770,448.87
GUNKUL3.100.041.3111,933,82436,742.88
ANAN3.500.041.163,738,84413,037.61
COM718.600.201.094,775,51088,994.50
RATCH56.000.500.907,962,933445,675.24
TPIPP6.150.050.8211,111,07967,963.58
SIRI1.330.010.76139,478,276184,599.43
PSL8.850.050.573,075,11427,258.30
PTT48.250.250.5267,253,4623,236,159.21
MBK20.500.100.494,876,47299,911.10
DTAC52.750.250.482,226,787116,985.02
TCAP54.500.250.464,273,018233,166.57
BPP22.400.100.45586,64713,110.28
SCB130.500.500.386,944,614905,576.82
ADVANC180.503,892,353700,854.86
BEAUTY6.7554,250,116368,535.17
BEM10.1076,092,815768,481.76
CHG1.8928,841,45254,535.74
CKP4.808,952,58543,055.85
DELTA70.507,227,305509,704.74
EA48.009,489,756455,416.28
GFPT13.801,052,80014,543.78
GLOW90.507,842,722711,839.30
GOLD8.305,995,53349,763.51
HANA34.25785,53026,906.15
HMPRO15.2031,227,329474,768.56
IVL48.2526,178,0421,259,479.79
KTB18.8020,713,799390,172.48
MAJOR28.003,419,64195,822.98
PSH18.001,009,44518,086.63
TTW12.502,541,47231,755.69
BH178.50-0.50-0.281,197,528214,116.51
TISCO90.00-0.25-0.282,503,524225,087.73
PTTGC67.25-0.25-0.3718,676,8401,256,731.70
CK24.90-0.10-0.404,278,333106,596.55
BDMS23.50-0.10-0.4237,180,492878,556.26
AMATA21.00-0.10-0.474,377,27192,058.95
BBL208.00-1.00-0.482,295,154478,696.13
SAWAD50.75-0.25-0.492,229,360113,113.09
TU18.70-0.10-0.5313,001,359242,023.37
GULF90.50-0.50-0.559,866,156894,175.99
MTC45.00-0.25-0.5512,596,150565,432.26
BCH16.50-0.10-0.6019,339,180318,295.87
QH2.94-0.02-0.6866,401,596195,419.11
ORI7.15-0.05-0.693,071,07122,146.18
KKP69.50-0.50-0.711,488,534103,865.95
TOP69.00-0.50-0.7211,941,008826,789.49
AP6.80-0.05-0.737,302,17649,790.55
TOA32.75-0.25-0.76766,16225,258.27
STA12.80-0.10-0.789,618,861124,341.99
KTC31.00-0.25-0.803,507,501108,780.94
SCC478.00-4.00-0.832,973,5151,425,472.92
WHAUP5.75-0.05-0.865,562,72431,978.11
IRPC5.70-0.05-0.8757,292,952328,458.70
THANI5.70-0.05-0.876,196,33035,378.20
INTUCH55.50-0.50-0.895,395,562300,462.18
BTS10.80-0.10-0.9229,907,404323,055.15
SPRC10.60-0.10-0.9311,976,808128,176.55
TMB2.14-0.02-0.93153,226,350328,499.17
WHA4.16-0.04-0.9525,619,655107,000.57
AAV4.14-0.04-0.9610,707,81544,551.33
KCE25.25-0.25-0.982,505,08963,427.05
BJC50.00-0.50-0.998,157,197409,247.10
CPN71.75-0.75-1.0310,778,758774,765.69
CENTEL43.00-0.50-1.156,356,575275,278.52
TRUE4.80-0.06-1.2360,610,799291,500.35
PTTEP119.00-1.50-1.2418,400,2812,195,975.63
BANPU15.80-0.20-1.2519,800,722314,875.91
GPSC58.00-0.75-1.284,404,312256,823.32
TASCO15.40-0.20-1.285,973,40592,524.46
AOT68.00-1.00-1.4523,506,7101,608,901.64
EGCO272.00-4.00-1.451,282,707350,990.04
BCP31.75-0.50-1.557,225,990230,350.86
PLANB6.35-0.10-1.5517,254,396110,121.54
SGP9.35-0.15-1.583,758,61435,441.07
PRM6.15-0.10-1.609,249,81357,543.49
SPALI18.40-0.30-1.603,574,43766,104.28
THAI12.30-0.20-1.602,505,07130,946.59
BGRIM29.50-0.50-1.673,461,557102,287.64
KBANK189.00-3.50-1.829,216,2611,750,111.81
TVO26.75-0.50-1.831,353,00136,447.70
ESSO10.60-0.20-1.8513,919,092148,920.13
LH10.40-0.20-1.8959,343,468619,256.05
AEONTS178.50-3.50-1.922,928,091522,968.60
PTG10.10-0.20-1.9414,705,321148,836.40
WORK25.00-0.50-1.963,319,11382,986.21
ERW7.15-0.15-2.054,390,86331,519.53
EPG6.90-0.15-2.132,376,40016,579.70
CPALL75.50-1.75-2.2734,709,4062,638,174.42
RS16.90-0.40-2.3111,579,910197,074.43
BCPG16.30-0.40-2.404,360,24171,897.30
MINT38.25-1.00-2.5512,611,087486,248.23
STEC22.40-0.60-2.6132,418,264728,267.62
GLOBAL17.00-0.50-2.869,222,962157,926.62
TKN10.00-0.30-2.9119,391,536194,554.87
SUPER0.63-0.02-3.08327,090,432210,950.17
ROBINS59.50-3.25-5.187,678,007467,096.16

The post สรุป SET100 วันนี้ MEGA บวกสูงสุด 4.72% appeared first on ข่าวหุ้นธุรกิจออนไลน์.

Please follow and like us:
Show Buttons
Hide Buttons