สรุป SET100 (ภาคเช้า) THANI บวกสูงสุด 4.10%

หุ้นเด่นวันนี้
หลักทรัพย์ล่าสุดเปลี่ยนแปลง%เปลี่ยนแปลงปริมาณ (ต่อหุ้น)มูลค่า (พันบาท)
THANI6.350.254.1024,086,566151,979.16
RS19.600.502.6214,067,269272,428.25
WORK24.100.602.554,138,90998,889.35
THAI12.900.302.388,629,866111,213.62
GFPT14.900.302.053,297,81149,182.91
BANPU16.300.301.8814,655,348235,738.17
PTG11.000.201.859,036,73998,988.15
AMATA22.600.401.8013,831,043311,268.49
PTTGC70.751.251.8014,341,7431,004,804.00
TOP73.251.251.748,166,073594,474.51
ESSO11.900.201.7114,042,183165,448.46
IVL48.250.751.5811,989,764574,805.67
CHG1.960.031.5553,490,002104,861.23
SGP9.850.151.553,944,08138,948.11
BGRIM33.250.501.5321,605,012714,659.31
PRM7.350.101.385,865,65243,059.32
PSL8.350.101.212,042,64216,996.32
BCH17.900.201.135,942,331106,479.89
TU18.900.201.072,901,75554,564.00
EGCO297.003.001.02441,602130,828.71
STEC25.500.250.995,189,086131,270.34
BDMS26.000.250.978,029,926206,590.18
WHA4.240.040.9552,506,263222,359.01
EA53.750.500.947,023,220375,824.74
MAJOR27.250.250.931,512,23140,844.26
MBK21.700.200.93607,02913,149.38
SPRC11.100.100.9111,240,196123,545.15
IRPC5.750.050.8875,864,140432,503.15
SCC464.004.000.87332,884153,665.15
WHAUP5.950.050.85328,7001,953.44
TPIPP6.100.050.83736,7324,486.52
CBG64.000.500.796,505,119419,126.77
SCB129.001.000.787,991,9531,033,253.58
EPG6.600.050.763,773,47324,734.33
STA13.500.100.752,206,28429,785.79
AOT69.250.500.7320,395,5791,409,119.93
SIRI1.380.010.735,976,7118,209.63
MEGA34.750.250.72577,10020,058.18
CPALL77.500.500.652,566,446197,862.18
GUNKUL3.160.020.6410,742,39533,946.52
TASCO17.300.100.582,122,99236,593.90
CENTEL44.250.250.57890,68839,246.59
COM718.500.100.54829,20415,308.87
BJC51.250.250.492,110,881108,534.84
BBL210.001.000.481,827,214383,658.43
TCAP54.250.250.461,350,55173,346.52
SAWAD56.500.250.441,126,63063,399.22
INTUCH59.500.250.421,313,15277,833.12
KKP72.000.250.35908,17865,156.90
AAV4.323,579,30015,503.70
AP8.101,893,87815,248.61
CK25.50675,12917,206.18
CKP5.155,583,92028,779.74
CPN76.001,095,04383,029.78
DTAC54.50601,40832,712.86
ERW7.00976,4956,796.66
GLOW91.50196,38817,950.91
GULF101.501,562,792158,240.24
KTB19.301,120,08221,609.68
KTC39.7511,869,703476,600.48
MINT38.001,421,42253,988.83
MTC51.502,878,762147,255.51
PLANB6.902,529,43317,551.19
PTT48.751,803,80987,612.08
PTTEP132.002,689,084355,104.44
QH3.1017,504,17654,272.82
RATCH62.001,123,38569,463.89
ROBINS58.25641,56837,301.34
SUPER0.6412,433,7197,963.29
TOA31.00809,41325,294.26
TTW12.201,053,79712,860.25
TVO27.50718,71919,768.21
ADVANC191.00-0.50-0.261,019,044194,775.55
TISCO92.25-0.25-0.275,207,808477,365.00
GPSC61.75-0.25-0.401,039,72264,008.83
BPP23.20-0.10-0.436,042,039140,243.67
SPALI21.20-0.10-0.475,332,019112,853.27
ANAN4.08-0.02-0.494,560,18618,557.12
AEONTS183.50-1.00-0.5444,4108,186.35
BCPG17.20-0.10-0.581,823,10731,452.10
GOLD8.35-0.05-0.6091,700767.47
ORI7.95-0.05-0.625,279,01842,224.22
BLAND1.58-0.01-0.635,283,6848,376.17
BCP33.50-0.25-0.741,087,05236,418.70
HANA33.00-0.25-0.75853,35928,162.22
BH177.50-1.50-0.84704,797125,491.19
BTS11.60-0.10-0.8512,482,110144,748.90
LH10.90-0.10-0.9114,893,821163,808.04
BEM10.30-0.10-0.9615,182,449157,600.13
TMB2.06-0.02-0.9615,549,90432,051.18
CPF25.50-0.25-0.971,852,59547,535.18
TKN10.10-0.10-0.982,938,12129,820.34
PSH18.80-0.20-1.05776,78914,602.71
GLOBAL17.60-0.20-1.124,910,49787,046.05
HMPRO15.30-0.20-1.293,688,46156,478.00
KBANK190.50-2.50-1.303,800,126726,095.48
BEAUTY7.00-0.10-1.4149,247,033345,476.81
KCE26.50-0.50-1.854,333,428114,505.23
TRUE5.15-0.10-1.9032,317,239167,820.09
DELTA76.25-2.00-2.56371,68528,452.86

The post สรุป SET100 (ภาคเช้า) THANI บวกสูงสุด 4.10% appeared first on ข่าวหุ้นธุรกิจออนไลน์.

Please follow and like us:
Show Buttons
Hide Buttons